diseasesport

http://diseasesport.forumvi.com/

Trang ChínhTrang Chính  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

Chuẩn bị tâm lý trước khi phá thai

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Chuẩn bị tâm lý trước khi phá thai   Tue Jul 04, 2017 3:49 pm

Thật tự nhiên là cảm thấy lo lắng và bồi hồi khi chuẩn bị phải làm một việc gì đó quan trọng. Lập kế hoạch nuôi dưỡng bản thân và chuẩn bị cho chuyến thăm của bạn có thể giúp giảm bớt một số cảm giác này.
Cố gắng đi về các hoạt động bình thường và ngủ đủ giấc. Thiền, thở sâu hoặc trà thảo dược có thể giúp bạn thư giãn và ngủ ngon hơn. Tốt nhất là tránh uống quá nhiều rượu, chất kích thích hoặc thuốc ngủ ngon.
Nếu bạn đang có ý định dùng thuốc ăn thần hay thuốc ngủ. Thì nên tránh dùng vào lúc tối, nửa đêm. Lời khuyên này rất quan trọng vì sự an toàn của bạn, vì vậy hãy chắc chắn bạn biết và làm theo những gì mà phòng khám khuyên dùng.
Chuẩn bị cho nhiệt độ thay đổi trong các phòng khám bằng cách mặc quần áo trong. Nếu bạn thích âm nhạc, mang theo máy nghe nhạc di động, thậm chí bạn có thể nghe nó trong suốt quá trình. Đảm bảo bạn có tài liệu hướng dẫn về phòng khám, ví dụ như thẻ nhận dạng và thẻ bảo hiểm của bạn, hoặc một số phương tiện thanh toán khác cho phá thai.
Quan tâm nhiều:

Cuối cùng, hãy cho mình những thông điệp tích cực. Giống như vô số phụ nữ khác, bạn đã đưa ra quyết định đó là tốt nhất cho cuộc sống của bạn ngay bây giờ. Bạn không phải là một mình, và bạn có thể làm điều này!
 Trong một số trường hợp, hậu quả cảm xúc của phá thai là một cảm giác áp đảo tràn ngập; Trong nhiều trường hợp của độc giả, chấm dứt việc mang thai của họ chỉ đơn giản là một thủ tục y tế pháp lý cho phép cuộc sống của họ để tiếp tục không suy giảm sau khi cảm thấy một thời gian ngắn đáng sợ, một mình và sợ hãi. Trong khi không ai trong số những người đóng góp nói rằng họ hối hận về quyết định của họ, nhiều độc giả đã đề cập đến rằng nguồn lực sẵn có cho họ để chuẩn bị cho trải nghiệm của họ là giai thoại tình cảm và do đó không áp dụng cho họ hoặc vô cùng vô ích và y khoa.
Hướng dẫn của một cô gái để tìm ra điều bạn đang mang thai một cách bất ngờ
Bạn có thể tìm ra bạn đang mang thai, và nếu việc mang thai là không có kế hoạch và không mong muốn, kiến ​​thức mới tìm thấy sẽ là khó chịu. Kinh nghiệm của người đọc khám phá ra rằng họ mang thai bất ngờ thay đổi từ cú sốc hoàn toàn. 
Tìm ra bạn có thai khi bạn không muốn là đáng sợ
Ngay khi bạn tìm ra và bạn đã quyết định rằng bạn muốn chấm dứt thai kỳ, hãy gọi cho nhà cung cấp dịch vụ tư vấn phá thai và lên lịch hẹn. Khi lập kế hoạch cuộc hẹn, bạn có thể muốn xem xét gọi điện thoại để đề nghị bác sĩ có thể thực hiện các thủ tục. Và cuối cùng, nếu bạn may mắn đủ để có nó, hãy kiểm tra bảo hiểm của bạn. Nhiều kế hoạch bảo hiểm nhóm bao gồm chi phí phá thai vì họ sẽ chi phí sinh nở. Sếp của bạn sẽ không biết bạn đã phá thai hay không, Và không thể đặt câu hỏi về bản chất cụ thể của sự vắng mặt của bạn nếu bạn phải nghỉ làm. Nếu chủ nhân của bạn ép, có cơ sở đã cung cấp cho bạn thủ tục viết cho bạn một lưu ý giải thích rằng bạn đang trải qua một thủ thuật y khoa cần một khoảng thời gian nhất định để hồi phục cùng với một danh sách ngày bạn sẽ thích hợp quay trở lại làm việc. Trong hầu hết các trường hợp, nhà cung cấp dịch vụ y tế sẽ vui lòng giúp bạn với việc này và thậm chí sẽ cung cấp cho bạn thông tin về thời gian hồi phục thích hợp. Nếu bạn cảm thấy như bạn cần phải mất thêm một ngày, hãy cho họ biết. 
Khi đến gặp bác sĩ của bạn, một thử nghiệm kiểm tra nước tiếu sẽ được diễn ra. Khi nhận được kết quả dương tính tại phòng khám, họ có thể lấy máu để xét nghiệm và họ có thể dựa vào kết quả xét nghiệm nước tiểu. Bạn có lẽ sẽ phải có một cuộc siêu âm, sử dụng cây đũa được đưa vào âm đạo. Các bác sĩ làm điều này để họ biết bạn sẽ ở xa bao lâu và cách chấm dứt thai sản nào sẽ phù hợp với bạn; Lý tưởng là họ sẽ thực hiện các thủ tục ít xâm lấn nhất có thể mà không đưa bạn vào nguy cơ biến chứng và họ sẽ đề nghị một trong nhiều lựa chọn cho bạn.
Hướng dẫn về thuốc phá thai
Một viên thuốc mà hóa học gây ra cơ thể để sẩy thai. Nó có thể được sử dụng để chấm dứt thai kỳ kéo dài 9 tuần hoặc là cách hiệu quả nhất để chấm dứt thai kỳ ít hơn bảy tuần. Được đưa cho bệnh nhân theo hai liều, lần đầu tiên được tiêm tại phòng khám và ngăn sự phát triển của bào thai và thứ hai được lấy ở nhà gây ra tử cung để trống nội dung của nó. 
Những người sử dụng phương pháp này đã nhận xét rằng họ cảm thấy những cơn nhồi máu kinh nguyệt khổng lồ, kinh nguyệt lớn trong bụng và một số triệu chứng buồn nôn. Phụ nữ sử dụng phương pháp phá thai này nên lập kế hoạch vì chảy máu khá nhiều.Trong khi đau bụng có thể được giảm bớt với các loại thuốc giảm đau, thì việc chảy máu không thể. Việc chảy máu sẽ kéo dài từ một tuần đến một tháng sau khi dùng thuốc. Nhưng hầu hết những người tôi nói chuyện đã đề cập đến đã xảy ra trong khoảng hai tuần.
Hướng dẫn của phẫu thuật phá thai
Nếu bạn đang mang thai nhiều hơn 7 tuần, bạn có thể thích hợp hơn với hút thuốc chân không. Bạn sẽ phải trải qua một cuộc kiểm tra sức khoẻ chung / siêu âm như cùng với mọi người khác. Và khi đó là thời gian cho thủ thuật của bạn, bạn sẽ mặc áo choàng của bệnh viện, nằm trên một chiếc bàn khám dưới sự an thần nhẹ và có Nội dung của tử cung của bạn bị hút ra khỏi bạn. Thủ tục được thực hiện chỉ trong vài phút.
Sau đó, có thể bạn sẽ cần thuốc giảm đau để giảm bớt sự co thắt dư thừa. Bạn có thể cảm thấy "ra khỏi nó" và cần một người nào đó đưa bạn về nhà. Bạn sẽ phải đến một cuộc hẹn tiếp theo sau một thời gian đã trôi qua để đảm bảo rằng thủ tục đã thành công. Chảy máu có thể kéo dài vài ngày đến vài tuần sau khi làm thủ thuật.
Hướng dẫn của phụ nữ về phá thai muộn hôn nhân là bởi vì hầu hết các nơi không có bác sĩ sẽ thực hiện các thủ tục đối với phụ nữ vượt quá tam cá nguyệt đầu và vẫn muốn chấm dứt thai kỳ. Phá thai trong tam cá nguyệt thứ hai đắt hơn, phức tạp và chấn thương hơn phá thai trong tam cá nguyệt thứ nhất và do đó điều quan trọng là giữ sức khoẻ sinh sản của bạn và, nếu bạn sợ bạn có thể mang thai và bạn không có kế hoạch mang thai Mang thai đến hạn, thử thai nếu bạn cảm thấy sợ nhất.
Nếu một thai kỳ quá xa và sẽ được chấm dứt thông qua hút chân không hoặc thuốc men, bác sĩ sẽ thực hiện một D & C, đó là một thủ tục trong hai bước. Thứ nhất, bệnh nhân bị cổ tử cung bị tê liệt và có một vài que cá rong biển chèn vào cổ tử cung. Những que này hấp thụ độ ẩm từ cơ thể và mở rộng, làm giãn cổ tử cung. Đây là một phần của thủ tục rất đau đớn và phải được đáp ứng với tất cả các nguồn sẵn có chống đau có sẵn-chai nước nóng, liều tối đa của thuốc giảm đau bác sĩ của bạn đề nghị, hoạt động thể chất rất hạn chế. Sau khi que trong cổ tử cung ít nhất 12 giờ, bệnh nhân sẽ trở lại bệnh viện, nơi mà cô ấy có thể được đặt dưới gây mê toàn thân hoặc gây tê một phần, có nghĩa là bạn sẽ được một phần ý thức về thủ thuật.
Theo D & C, giống như các thủ tục phá thai khác, sẽ có máu, và có thể bạn phải mất ít nhất vài ngày nghỉ làm. Không được khuyến khích bạn có quan hệ tình dục hoặc sử dụng băng vệ sinh ít nhất vài tuần sau khi chụp D & C, để ngăn ngừa nhiễm trùng.
Cũng như các thủ tục khác, bạn sẽ có cuộc hẹn tiếp theo vào ngày trong tương lai, bạn và bác sĩ của bạn sẽ xác định nơi họ sẽ kiểm tra để đảm bảo mọi thứ đều ổn.
Trong một thế giới hoàn hảo, kiểm soát sinh sẽ hoạt động 100% theo thời gian và tất cả chúng ta đều có thể sẽ mang thai bằng cách sử dụng sức mạnh của ý định của chúng ta, nhưng thực tế là vấn đề là chúng ta không thể tự nhiên Các quá trình để phù hợp với mục tiêu và mục tiêu của chúng tôi. Tôi không cố gắng biện hộ rằng tất cả phụ nữ mang thai không chủ ý chọn phá thai, tôi hy vọng rằng thông tin thu thập từ kinh nghiệm của người đọc có thể là hướng dẫn cho những phụ nữ quyết định phá thai là cách tốt nhất cho bản thân họ.
Cần phải thấy rõ ràng từ bài viết này rằng thực sự không có chuyện "phá thai". Từ việc giao tiếp với những bạn đã chấm dứt thai kỳ, rõ ràng là không ai muốn phá thai, nhưng đôi khi đó là một sự lựa chọn tồi tệ nhất mà một người phụ nữ có thể thực hiện khi cô ấy mang thai vô cớ. Đặc biệt là nếu cô ấy không thể chất. Về mặt tài chính hay tình cảm đã sẵn sàng để có thể mang thai. Việc nhận con nuôi là một lựa chọn tuyệt vời cho những người phụ nữ không muốn làm mẹ, nhưng phá thai là cách duy nhất để những phụ nữ có thai không muốn có thai.
tag:
Xem lý lịch thành viên http://diseasesport.forumvi.com

Chuẩn bị tâm lý trước khi phá thai
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang